รับสมัค Moderator คับ^^ 4untitled-1

Join the forum, it's quick and easy

รับสมัค Moderator คับ^^ 4untitled-1

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

4 posters

รับสมัค Moderator คับ^^

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

โมเยน โมเยน : 1001128
    Karma Karma : 7
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 127
    ชื่อเล่น ชื่อเล่น : โอตาโคนะ
    อายุ อายุ : 26
    อารมณ์ อารมณ์ : ดี๊ดี
    งานอดิเรก งานอดิเรก : ดูเมะ+หน้าจอคอม
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านโคนาตะ
    วันเกิด วันเกิด : 03/03/1998
    วันเข้าร่วม วันเข้าร่วม : 06/11/2011
    ไอเทม&เหรียญ(ด้านล่าง) ไอเทม&เหรียญ(ด้านล่าง) : รับสมัค Moderator คับ^^ 0d416 รับสมัค Moderator คับ^^ E2418 รับสมัค Moderator คับ^^ Jh419 รับสมัค Moderator คับ^^ J8417

รับสมัค Moderator คับ^^ Empty รับสมัค Moderator คับ^^

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue Nov 08, 2011 8:38 am

คุณสมบัติ
    ออนไลน์ได้ทุกวี้ทุกวัน(ออนวันไหนก็ได้น๊ะ)
    หาเนื้อหาเด็ดๆมาลงทุกครั้ง(เอามาลงได้แต่อย่าเอาพวก ทะลึ่ง,โป๊ น๊ะครับถ้าเห็นจับแบนน๊ะเออ)
    ตอบปัญหาสมาชิกได้(ตอบปัญหาทุกอย่างที่สมาชิกถามเน้อ^^)
    (หมายเหตุ:การสมัคเป็นModeratorมันไม่ได้ง่ายแบบสมัคปุ๊ปรับปั๊ปเลยน๊ะครับเพราะจะต้องรอดูผลงานด้วยครับ)

แบบฟอร์มการสมัคเป็น Moderator (ให้ก๊อปส่วนล่างไป)

ชื่อเล่น:
    ชื่อในบอร์ด:
    ออนไลน์วันไหนได้บ้าง:
    ตอบคำถามได้น๊ะ:
    หาเนื้อหามาลงได้เยอะป๊ะ:
    ทำไมถึงอยากเป็นนักล๊ะ:
    ยืนยันการสมัค: ครับ/ค๊ะ
    gufougloveza99
    gufougloveza99
    Moderators
    Moderators

โมเยน โมเยน : 81724
    Karma Karma : 3
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 156
    ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ฟุก
    อายุ อายุ : 27
    อารมณ์ อารมณ์ : ดี
    งานอดิเรก งานอดิเรก : อยู่หน้าคอม
    ที่อยู่ ที่อยู่ : ใต้ฟ้าบนดิน
    วันเกิด วันเกิด : 29/12/1996
    วันเข้าร่วม วันเข้าร่วม : 12/11/2011
    ไอเทม&เหรียญ(ด้านล่าง) ไอเทม&เหรียญ(ด้านล่าง) : รับสมัค Moderator คับ^^ 314x รับสมัค Moderator คับ^^ 317 รับสมัค Moderator คับ^^ 318w รับสมัค Moderator คับ^^ 312 รับสมัค Moderator คับ^^ 313 รับสมัค Moderator คับ^^ 315j รับสมัค Moderator คับ^^ 316k รับสมัค Moderator คับ^^ 43198688 รับสมัค Moderator คับ^^ 3sak2 รับสมัค Moderator คับ^^ 9sak3 รับสมัค Moderator คับ^^ Csak4 รับสมัค Moderator คับ^^ Fsak6 รับสมัค Moderator คับ^^ Fsak8 รับสมัค Moderator คับ^^ Msak5 รับสมัค Moderator คับ^^ Wsak1

รับสมัค Moderator คับ^^ Empty Re: รับสมัค Moderator คับ^^

ตั้งหัวข้อ by gufougloveza99 Sat Nov 12, 2011 4:02 am

ชื่อเล่น: ฟุก
    ชื่อในบอร์ด: gufougloveza99
    ออนไลน์วันไหนได้บ้าง: ทุกวัน ก่อนเปิดเทอม
    ตอบคำถามได้น๊ะ: ขึ้นอยุ่กับคำถามที่ถาม
    หาเนื้อหามาลงได้เยอะป๊ะ: ไม่รู้ขั่ปไม่เคยเป็นเดียวจะลองฝึกไปเรื่อยๆ
    ทำไมถึงอยากเป็นนักล๊ะ: อยากลองเป็นซักครั้ง
    ยืนยันการสมัคร: ครับ
    13944
    13944

โมเยน โมเยน : 139
    Karma Karma : 4
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 9
    ชื่อเล่น ชื่อเล่น : นุก
    อายุ อายุ : 26
    อารมณ์ อารมณ์ : งั้นๆ
    งานอดิเรก งานอดิเรก : ดูH
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน
    วันเกิด วันเกิด : 26/11/1997
    วันเข้าร่วม วันเข้าร่วม : 12/11/2011

รับสมัค Moderator คับ^^ Empty Re: รับสมัค Moderator คับ^^

ตั้งหัวข้อ by 13944 Sat Nov 12, 2011 6:52 am

ชื่อเล่น:นุก
    ชื่อในบอร์ด:13944
    ออนไลน์วันไหนได้บ้าง:ยกเว้นวันอาทิตย์กับวันหยุดราชการด้วย ที่เหลือพอออนได้คับ
    ตอบคำถามได้น๊ะ:พอได้คับ
    หาเนื้อหามาลงได้เยอะป๊ะ:ไม่มากเท่าไร
    ทำไมถึงอยากเป็นนักล๊ะ:อยากลอกเป็นดูครั้งแรกในชีวิต
    ยืนยันการสมัค: ครับ
    chaoshead
    chaoshead
    Moderators
    Moderators

โมเยน โมเยน : 825
    Karma Karma : 0
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 90
    ชื่อเล่น ชื่อเล่น : อาร์ต
    อายุ อายุ : 29
    อารมณ์ อารมณ์ : วันนี้เหงากว่าเมื่อวาน
    งานอดิเรก งานอดิเรก : ดูเมะ
    ที่อยู่ ที่อยู่ : dooanime&animemoe
    วันเกิด วันเกิด : 25/10/1994
    วันเข้าร่วม วันเข้าร่วม : 11/11/2011

ตั้งหัวข้อ by chaoshead Mon Nov 21, 2011 7:34 pm

ชื่อเล่น:อาร์ต
    ชื่อในบอร์ด:chaoshead
    ออนไลน์วันไหนได้บ้าง:ทุกวันทุกเวลาคับ
    ตอบคำถาม:ได้บางคำถามครับ
    หาเนื้อหามาลงได้เยอะป๊ะ:พยายามอัพเรื่อยๆครับ
    ทำไมถึงอยากเป็นนักล๊ะ:อยากลองพยายามดูครับ
    ยืนยันการสมัคร:ครับ

เวลาขณะนี้ Sat May 11, 2024 9:39 pm